Search
Close this search box.
Africa

Mtu mashuhuri na mfanyabiashara nchini Kenya Vera Sidika ameshtua mitandao na kufunguka kuhusu upasuaji wake ambao umebadilisha upasuaji wa kuimarisha mwili aliofanyiwa miaka mingi iliyopita.

Vera alifichua kupitia Instagram, maumivu aliyopitia ili kudumisha mwili bandia.

Akizungumza moja kwa moja na wafuasi wake milioni 2.2 wa Instagram, Vera amefichua kuwa hatua ya kuimarisha mwili wake kwa upasuaji ilishauriwa vibaya na kwamba alilazimika kufanyiwa upasuaji wa ujenzi mpya baada ya ‘hatari nyingi za kiafya na matatizo’.

“Hii imekuwa awamu ngumu zaidi katika maisha yangu. Kutokana na hatari ya kiafya, ilibidi nifanyiwe upasuaji. Bado haiaminiki sana lakini nimekubaliana nayo na kujifunza kujipenda bila kujali… Nina bahati ya kuwa hai, Mungu ananipenda sana,” Vera Sidika alisema.

Vera pia aliwatahadharisha wanawake dhidi ya kuzingatia upasuaji huo huku pia akimshukuru Mungu na mumewe kwa kumuunga mkono wakati wote.

Vera aliahidi kushiriki safari yake ya upasuaji na mashabiki wake na kwa mwanamke yeyote anayetafakari upasuaji wa kuongeza mwili.

“Nitaweka video zangu za safari hapa kwa wale ambao wamekuwa wakifikiria kufanyiwa upasuaji wa makalio au kubadilisha chochote kwenye miili yao. Hii inaweza kubadilisha mawazo yako,” alinukuu chapisho hilo refu.

Comments are closed